![📆](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t58/1.5/16/1f4c6.png)
วันอาทิตย์ที่ 18 มิถุนายน พ.ศ. 2566
![🏢](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1.5/16/1f3e2.png)
เทศบาลเมืองสีคิ้ว นำโดย นายทวีศักดิ์ แสนใจยา รองนายกเทศมนตรีเมืองสีคิ้ว ผู้อำนวยการกองการศึกษา พนักงานเจ้าหน้าที่ ครูศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองสีคิ้ว และผู้ปกครองนักเรียนชั้นอนุบาล 1 (3 ขวบ) ร่วมอบรมโครงการ “พัฒนาศักยภาพของผู้ปกครองและครูในการเสริมสร้างความผูกพันทางอารมณ์ และความฉลาดทางอารมณ์ของเด็กปฐมวัย เพื่อเป็นการพัฒนาศักยภาพและเสริมสร้างความผูกพันทางอารมณ์ และความฉลาดทางอารมณ์ของเด็กปฐมวัย ให้มีความรู้ ความเข้าใจ นำไปปรับใช้ในทิศทางเดียวกัน
![🧑💻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td0/1.5/16/1f9d1_200d_1f4bb.png)
โดยวิทยากรจาก โรงพยาบาลจิตเวชนครราชสีมาราชนครินทร์ และศูนย์สุขภาพจิตที่ 9 นครราชสีมา ณ หอประชุมจันทึก 1 สำนักงานเทศบาลเมืองสีคิ้ว