เทศบาลเมืองสีคิ้ว ร่วมกิจกรรมจิตอาสาเราทำความดีด้วยหัวใจ (Big Cleaning Day) ทำความสะอาดถนน ณ บริเวณแยกไฟแดงโนนกุ่ม ถึง สะพาน 2 27 ต.ค. 64 แชร์ วันที่ 27 ต.ค. 64 เวลา 13.00 น. เทศบาลเมืองสีคิ้ว ร่วมกิจกรรมจิตอาสาเราทำความดีด้วยหัวใจ (Big Cleaning Day) ทำความสะอาดถนน ณ บริเวณแยกไฟแดงโนนกุ่ม ถึง สะพาน 2