สรุปผลการลงพื้นที่ติดตามการดำเนินงานและดูแลรักษาระบบฝังกลบขยะมูลฝอยแบบกึ่งใช้อากาศ (Semi – Aerobic Landfill) จากผู้เชี่ยวชาญประเทศญี่ปุ่น (ระหว่างวันที่ 24-25 พฤษภาคม 2566) ณ สถานที่กำจัดขยะมูลฝอยเทศบาลเมืองสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา 25 พ.ค. 66 แชร์ วันที่ 25 พฤษภาคม 2566 . เทศบาลเมืองสีคิ้ว นำโดยคณะผู้บริหาร ปลัดเทศบาล ผู้อำนวยการกอง และเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เข้าร่วมประชุมรับฟังสรุปผลการลงพื้นที่ติดตามการดำเนินงานและดูแลรักษาระบบฝังกลบขยะมูลฝอยแบบกึ่งใช้อากาศ (Semi – Aerobic Landfill) จากผู้เชี่ยวชาญประเทศญี่ปุ่น (ระหว่างวันที่ 24-25 พฤษภาคม 2566) ณ สถานที่กำจัดขยะมูลฝอยเทศบาลเมืองสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา ดาวน์โหลดเอกสารแนบ : ต้อนรับ (jpg) ลงพื้นที่ (jpg) สรุปล่าสุด (jpg)