![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
วันที่ 1 พฤษภาคม พ.ศ. 2566 เวลา 09.30 น.
![🏢](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf8/1/16/1f3e2.png)
เทศบาลเมืองสีคิ้ว นำโดย นายปรีชา จันทรรวงทอง นายกเทศมนตรี คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ปลัดเทศบาล ผู้อำนวยการกอง พนักงานเจ้าหน้าที่ และลูกจ้าง ร่วมประชุม คณะผู้บริหาร พนักงานเทศบาล ลูกจ้าง และพนักงานจ้าง ครั้งที่ 1 ประจำปี 2566 ณ ห้องประชุมจันทึก 1 เทศบาลเมืองสีคิ้ว