กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม และงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ลงพื้นที่ทำความสะอาดล้างตลาดตามหลักสุขาภิบาลฯ
วันที่ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2566 เทศบาลเมืองสีคิ้ว โดยกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม และงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ลงพื้นที่ทำความสะอาดล้างตลาดตามหลักสุขาภิบาล ลดความเสี่ยงต่อการแพร่กระจายเชื้อโรค สะอาด ถูกหลักอนามัย เพื่อสุขอนามัยที่ดี